BÁN NHÀ 4 TẦNG XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ Đ.VÕ THỊ SÁU, QUẬN 3 - NGANG ĐẸP 5,5M*14M - NGAY VÒNG XOAY DÂN

mô tả

* HIẾM BÁN - NGANG LỚN 5.5M*14M - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ Đ.VÕ THỊ SÁU, QUẬN 3 - VỊ TRÍ SIÊU VIP NGAY VÒNG XOAY DÂN CHỦ

- Diện tích đất : 14m*27m(376m2). Trong đó:
+ Diện tích nhà: 5,5m*14m(76m2)
+ Diện tích sân chung: 8,5m*35m(302)
+ Kết cấu: 4 tầng - DTS: 230m2.

*** Năm 2022 Tập đoàn Viettel từng muốn mua lại thương lượng 160 tỷ với 8 căn tổng diện tích: 293m2 để hợp thửa chung 302m2 của diện tích sân vào. Mong muốn bỏ ra 160 tỷ để sở hữu mặt tiền vuông đẹp Võ Thị Sáu xây Toà nhà với diện tích: 14m*42m(595m2) - Tính ra chỉ 270 triệu/m2.

- Chủ bán vị trí tương lai - Cách 3 căn ra mặt tiền chính.
- Sổ hồng hoàn công chuẩn - Đất full thổ cư.
- Chào: 41T.

* LH GIANG GIANG: 093.86.76.685

liên hệ
Người đăng : 26603 - GIANG GIANG
Điện thoại: 0938676685
Email : hieukhoi0815@gmail.com
Lượt xem : 6
Ngày đăng : 22/05/2026
In tin Lưu lại Sửa tin
Xóa tin Up tin
Tiêu đề Tỉnh /T.Phố Giá Lượt xem Ngày
CHÍNH CHỦ Ở XƯA NAY CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ ...

TP HCM

2

22/05/2026

CÁCH 1 CĂN RA MTKD Đ. PHẠM NGỌC THẠCH, QUẬN 3 - VỊ TRÍ HIẾM ...

TP HCM

54

21/05/2026

DUY NHẤT NHÀ BÁN NGAY KHU BIỆT THỰ Đ. CÁCH MẠNG THÁNG 8, ...

TP HCM

54

21/05/2026

BÁN NHÀ MTKD Đ. VÕ THỊ SÁU, QUẬN 3 - 94M2 - CHỈ 23T - NGAY ...

TP HCM

54

21/05/2026

HIẾM - CHỈ 23T - DT 180M2 FULL THỔ CƯ - BÁN NHÀ 2 TẦNG MTKD ...

TP HCM

55

21/05/2026

BÁN SIÊU PHẨM NGANG LỚN 15M*20M Đ. CÁCH MẠNG THÁNG 8, QUẬN ...

TP HCM

54

21/05/2026

BÁN NHÀ Đ. LÊ VĂN SỸ, QUẬN 3 - 197M2 - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI XƯA ...

TP HCM

53

21/05/2026

SIÊU PHẨM CHÀO BÁN - MTKD Đ.SƯƠNG NGUYỆT ÁNH, QUẬN 1 - SẴN ...

TP HCM

55

21/05/2026

BÁN NHÀ MTKD D. CÔ BẮC, QUẬN 1 - NGANG HIẾM 10M*25M - CHÍNH ...

TP HCM

53

21/05/2026

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KD Đ. NGUYỄN THÁI BÌNH, QUẬN 1 - NGANG ĐẸP ...

TP HCM

63

21/05/2026